Thai Ertiga ClubiTOA Banner465x100px
16 ธันวาคม 2017, 06:29:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
DC Banner465x100px
ข่าว: Suzuki Ertiga Club : ยินดีต้อนรับสู่ ชุมชนคนรัก ซูซูกิ เออร์ติก้า (ประเทศไทย)

Update New ! เตรียมตัวร่วม Meeting Ertiga Club Thailand 2018 ครั้งที่ 5

Banner728x90px
Banner728x90px

Hot Issue ! อัลบั้มรวมภาพกิจกรรม Meeting Ertiga Club Thailand ต่างๆ

>> ติดต่อขอรับ TEC Sticker และ TEC Member Sticker รุ่นใหม่ <<

แจ้งเพื่อนสมาชิก ประกาศแต่งตั้งทีมงานผู้ดูแลเว็บ Thaiertigaclub.com ชุดใหม่

>> กลุ่ม Facebook : Ertiga Club Thailand (Online) " <<

ติดตามรายละเอียดด้านในครับ

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก ต่อ โทรศัพท์เข้าเครื่องเสียงครับ โดยใช้ android ต่อ aux หรือผ่าน usb  (อ่าน 4376 ครั้ง)
tana53
เพิ่งสมัคร [000-019]
*

คะแนน Like 0

« เมื่อ: 13 มิถุนายน 2016, 03:31:58 PM »

ใครมีวิธีแนะนำต่อ โทรศัพท์ android เข้าเครื่องเสียง ของรถบ้างครับ โดยที่ไม่ต้องเปลี่ยนเครื่องเสียงใหม่ หรือรื้อสายไฟอะไรมากมาย
เช่น ต่อ แบบ Aux แนพนำหน่อยครับ ผ่าน บลูทูธ ก็ได้ครับ เสียบกับ usb มีไหมครับ พอดี  Ertiga รับเฉพาะ ios ใช่ไหมครับ แต่ผมไม่ได้ใช่ไอโฟน อยากฟังเพลงผ่านโทรศัทพ์ ผ่านเน็ต ครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ Ishy Ishy Cry Cry thank you
Blue
กรรมการคลับ
พี่เลี้ยง [500-999]
*

คะแนน Like 155

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2016, 03:59:40 PM »

ค้นหา คำว่า  aux  ในเวป swift  ขึ้นมาเพียบเลยครับ  swift รถเด็กวัยรุ่น  มีคนเด็กชอบลองของเยอะ หลายเรื่องผมค้นหาที่นั้น

http://www.suzukiswiftclub.com/index.php?topic=478.0

"กัมมุนา วัตตติ โลโก" สัตว์โลก ยอมเป็นไปตามกรรม
tana53
เพิ่งสมัคร [000-019]
*

คะแนน Like 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2016, 02:38:23 PM »

thank you ขอบคุณครับผม
nutsound
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 กันยายน 2017, 03:54:56 PM »

นัทเครื่องเสียงรถยนต์
   จำหน่าย เครื่องเสียงรถยนต์ ราคาถูกพิเศษ จากโรงงานผู้ผลิต สอดคล้องกับเทคโนโลยีที่มีการพัฒนาอยู่ตลอดเวลา
   โดยร้านเรา ได้เลือกโรงงานผู้ผลิตสินค้า เครื่องเสียงรถยนต์ จากต่างประเทศที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO และการควบคุมการผลิตที่ได้มาตรฐานอื่นๆ ในระดับโลก เพื่อให้ผู้บริโภคได้ใช้สินค้าที่มีคุณภาพและคุ้มค่าเราได้ยึดหลักการบริหารด้วยความซื่อสัตย์ จำหน่ายสินค้าที่มีคุณภาพ และให้บริการที่ดีเยี่ยม ผ่านระบบ Online ที่มีผลิตภัณฑ์คุณภาพที่ผ่านการคัดสรรสินค้า เครื่องเสียงรถยนต์ ให้ท่านเลือกมากมาย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์